Trang and Friends 's World
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang and Friends 's World

Forum này dành cho tất cả các bạn iu vấu of T ^^...ai chưa đăng ký thì plz click vào chữ Đăng Ký ở dưới...nhớ ủng hộ thường xuyên nha

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» tra~ loi` thu~ đi nao`...
Này anh... EmptyThu Jun 18, 2009 2:41 pm by Khách viếng thăm

» chôn sống be' trai 5t ne`......ac' wa'
Này anh... EmptyTue Jun 09, 2009 9:27 am by boy_frog1706

» các nhà khoa học tìm ra địa ngục????
Này anh... EmptyTue Jun 09, 2009 9:20 am by boy_frog1706

» 1 câu chuyện cảm động
Này anh... EmptyMon Jun 08, 2009 12:55 pm by suka_an0601

» n~ cay cau` nguy hiem? na`....
Này anh... EmptyMon Jun 08, 2009 12:43 pm by suka_an0601

» nhung~ hồ nước đẹp.........nhin` thay' mê
Này anh... EmptyMon Jun 08, 2009 12:13 pm by suka_an0601

» Khi gặp nạn anh có nắm chặt tay e ko?
Này anh... EmptySat May 30, 2009 1:21 pm by Pigg¥♥B€ar

» Những câu đố ngố ơi là ngố nhưng thế nào cũng có người sập bẫy! Ai ngon nhào zô hén, hehe!
Này anh... EmptyFri May 29, 2009 9:23 pm by boy_frog1706

» Lưu ý mục đàn ông ,kon trai .Khác phái ko vào
Này anh... EmptyThu May 28, 2009 9:22 pm by chOcOlake_lAnklUnk

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Này anh...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
papyboo_tinhnghich

papyboo_tinhnghich

Này anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Này anh...   Này anh... EmptyMon May 11, 2009 2:31 pm

Này anh, em thích mưa lắm đấy. Em thích mỗi khi mưa được lang thang ngoài đường, em hứng chí giang tay ra đón mưa, để mưa táp vào mặt ướt đẫm, thấy man mát và dễ chịu.

Nhưng em vẫn thích hơn nếu anh đi chùng em mỗi lần mưa như thế. Em sẽ ngồi sau nói cười về triết lý mưa trong khi anh thì nhăn nhó vì mưa to quá. Mình sẽ dừng sẽ ở đâu đó để trú mưa anh nhé, chờ ngớt mưa lại đi tiếp, nhìn hòang hôn đang bừng lên cuối chân trời, sau cơn mưa trời lại sáng anh nhỉ. Em ước được cùng anh đi tiếp con đường mưa...

Này anh, em thích gió lắm đấy. Ngày gió em thích ngồi đâu đó thật rộng để hút gió, ngồi nghĩ miên man, để gió cuốn đi những lo toan trong đầu và em lại ước được bay. Nhưng em sẽ thích hơn nếu anh rãnh để đưa em đi dọc đường đê, chỗ đó gió mát lắm, em sẽ không thấy cô đơn vì em đang ở rất gần. Và nếu anh bận, em chỉ cần một tin nhắn để biết " anh nhớ em, gió gợi nhắc đến em nhiều như là mưa vậy "...

Này anh, em thích kem lắm đây. Kem mát lạnh nhé, tan dịu trên đầu lưỡi rồi rất dịu ở cổ họng, ăn kem dễ chịu lắm. Em có thể ăn kem cả bốn mùa, kể cả mùa đông rét mướt, em vẫn thích cái vị lành lạnh của kem, lạnh đến tê răng. Nhưng em vẫn thích hơn nếu anh cùng em ăn kem vào mùa đông, lạnh tê mà anh vẫn cố cười rồi đẩy que kem ăn dở cho em, giả vờ bảo thấy em ăn cũng đủ no rồi...

Này anh, em thích mùa đông lắm đấy. Mùa đông lạnh ơi là lạnh. Trông em xấu xí trong chiếc cái áo bông to sụ, đội cái mủ len màu trắng và quấn khăn thật dày trông như một con gấu bông. Lạnh thế mà vẫn ra đường nhé, ước một chút gió, ước một chút mưa, kiếm một hàng kem nhăm nhi và nhớ anh, dù chỉ là nhớ những lời ngọt ngào nhẹ như gió thỏang " trông giống gấu thì anh càng yêu, người yêu anh càng to thì anh càng phải yêu nhiều hơn chứ ". Uh, cứ ngọt ngào thế đi và rồi anh chỉ cần lười biếng nằm ngủ ở nhà thôi. Em sẽ đến đánh thức anh bằng một bàn tay lạnh cóng, em sẽ phá giấc ngủ của anh để anh phải nhớ nhiều hơnnhững lời ngọt ngào chứ.

Này anh, em thích anh lắm đấy. Em thích anh hơn cả mưa, hơn cả gió, hơn cả mùa đông và hơn cả kem chứ. Nhưng hãy để cho em giữ kín điều này cho riêng em, như một bí mật nho nhỏ vậy. Bởi em sợ một ngày anh sẽ biếng mất, khi chẳng có gì là mãi mãi trong cuộc đời này thì hãy cho em một bí mật nho nhỏ để em tin anh đang đứng chờ em ở cuối con đường mưa em đang đi...
Pigg¥♥B€ar
Admin
Admin
Pigg¥♥B€ar

Này anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Này anh...   Này anh... EmptyMon May 11, 2009 4:28 pm

Ah' bài Bí Mật Nhỏ of Ngô Trác Linh có lời dựa trên bàn văn này nè, hay lém...có j wa box music nghe
https://formyfriends.forumvi.net

Này anh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang